..::*~ TALESRUNNER ~*::..
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

วิธีใส่ลายเซ็น หรือ Signature นั้นเอง

Go down

วิธีใส่ลายเซ็น หรือ Signature นั้นเอง Empty วิธีใส่ลายเซ็น หรือ Signature นั้นเอง

Post  Admin Sat Sep 25, 2010 3:24 am

ทำตามขั้นตอนไปเลยนะครับ จะได้ไม่งงกัน

คลิ้กเข้าไปเลยครับ ตรงคำว่า ส่วนตัว(Profile)

เข้ามาแล้ว คลิ้กตรงคำว่า ลายเซ้น(signature) เลยครับ ลองหาดีๆนะครับ อาจมืดหน่อยนะ

ตรงสีเหลืองๆที่ทำเอาไว้ ให้ใส่พวกโค้ดรูป หรือ ข้อความที่ประทับใจ
หรือ อยากที่จะทำเป็นลายเซ็นลงไปเลยครับ

หากคนไหนที่ยัง งงๆ ว่า โค้ดรูป คืออะไร แล้วไปเอามาจากไหน
ดูตามนี้เลยนะครับ ใครที่ทำเป็นแล้วให้ข้ามไปได้เลยครับ

คนที่ยัง งงๆ อยู่ ตามมาทางนี้ครับ ให้เข้าไปที่เว็้บ
[You must be registered and logged in to see this link.] ไม่ต้องสมัครสมาชิกก็ได้ครับ
แต่สมัครเอาไว้ก็ดีครับ เพราะเว็บนี้เขาดีจริงๆ

ให้กด Browse แล้วเลือกรูปภาพจากเครื่องเราครับ เลือกรูปแล้วกด ดับเบิลคลิ้ก ครับ
จากนั้นกด UPLOAD NOW เลยครับ

เสร็จแล้วได้โค้ดมา ในหัวข้อนี้ ให้เเลือกตรงโค้ด HTML มาใส่ที่ลายเซ็นนะครับ

มาต่อกันเลยครับ เมื่อได้โค้ดมา ใส่ไปเรียบร้อยแล้ว กด ส่ง ครับ
จากนั้นไปที่ การตั้งค่าต่างๆ จางหน่อยๆ ลองหาดูดีๆครับ

จากนั้นไปที่ ตั้งค่าต่างๆ จางหน่อยๆ ลองหาดูดีๆครับ

ลงมาดูตรง แนบลายเซ็นด้วยเสมอ ให้เลือกตรงคำว่า ใช่ นะครับ
Admin
Admin
Webmaster
Webmaster

TR : 5047
เหรียญ : วิธีใส่ลายเซ็น หรือ Signature นั้นเอง 1162011วิธีใส่ลายเซ็น หรือ Signature นั้นเอง 1162010วิธีใส่ลายเซ็น หรือ Signature นั้นเอง 1165309วิธีใส่ลายเซ็น หรือ Signature นั้นเอง 1165310วิธีใส่ลายเซ็น หรือ Signature นั้นเอง 1165311วิธีใส่ลายเซ็น หรือ Signature นั้นเอง 1165312วิธีใส่ลายเซ็น หรือ Signature นั้นเอง 1165313

http://tales-land.pops.tv

Back to top Go down

Back to top

- Similar topics